Page 12 - Uninet Annual Report 2562
P. 12

คณะผูบริหาร / ที่ปรึกษาและผูเชี่ยวชาญ                                                                               คณะทำงาน





































                                          รองศาสตราจารย ดร.สมศักดิ์ มิตะถา

                                 ผูอำนวยการ สำนักงานบริหารเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อพัฒนาการศึกษา

                                                                                                                                            1.     นายปณณธร ชุมปว                        15.    นายศิริพงศ  จันทรมาตร
                                                                                                                                            2.     นายศรุต จันทรไกร                         16.    นางสาวทิพวัลย  นอยวิบล

                                                                                                                                            3.     นายภูมิ  ลายพัฒน                        17.    นายกานตพงศ  สุทธิประภา
                                                                                                                                            4.     นายวชิระ เชาวลิต                         18.    นางสาวประทุมพร  ปญสวัสดิ์

                                                                                                                                            5.     นายชาภิชญ จันทรสร                       19.    นายกอเกียรติ พุธวัฒนะ

                                                                                                                                            6.     นายชูเชิด โสมภีร                        20.    นายสุธนวัฒน เวียงสิมา
                                                                                                                                            7.     นางสาวปวีณา  ยินดี                       21.    นายสุพัชรพงษ บัวนาค

                          ผูชวยศาสตราจารยประมา ศาสตระรุจิ     รองศาสตราจารย ดร.ฐาปนีย ธรรมเมธา                                         8.     นายอรรถพร ณะรังษี                        22.    นายธีรวัฒน  กอบุญ
                             รองผูอํานวยการ สํานักงานฯ               รองผูอํานวยการ สํานักงานฯ
                                                                                                                                            9.     นายณัฐภัทร หิรัญพงษ                     23.    นายพัชรพงษ เอกสินิทธกุล
                                                                                                                                            10.    นายวิริยะ  หิรัญพงษ                     24.    นางสาวศิริรัตน  ศรีวงศกรกฏ

                                                                                                                                            11.    นางสาวปยะนุช  ปรางคมณี                 25.    นางสาวธนิภัสสร  คงจุย

                                                                                                                                            12.    นายเกรียงศักดิ์  เหล็กดี                 26.    นายธีรยุทธ แตงวงษ
                                                                                                                                            13.    นางสาวเสาวนีย  จุยฤทธิ์                27.    นายสำนวน หิรัญวงษ

                                                                                                                                            14.    นางสาวมีนา  พิมพเหมือน                  28.    รศ. สมศักดิ์ มิตะถา



                                นายสำนวน หิรัญวงศ                         นายเอนก บุญสม
                                ผูเชี่ยวชาญดานสารสนเทศ                  ผูเชี่ยวชาญดานโครงขาย
                                                                          สายเคเบิลใยแกวนำแสง
   7   8   9   10   11   12   13   14   15   16   17